°¨¨°º°¨¨°(_.•´­™†omoeda™`•._)°¨¨°º°¨¨°
độ trẻ con của bạn 2027480-1200319169478b6ac1cbcee

Chào mừng bạn đến với Tomoeda. Chúc bạn một ngày tốt lành...bạn chưa đăng nhập hoặc đăng kí? hãy đăng nhập hoặc đăng kí ngay để hưởng các quyền lợi của một cư dân thành phố
độ trẻ con của bạn 2027480-1200319169478b6ac1cbcee

Chào mừng bạn đến với Tomoeda. Chúc bạn một ngày tốt lành...bạn chưa đăng nhập hoặc đăng kí? hãy đăng nhập hoặc đăng kí ngay để hưởng các quyền lợi của một cư dân thành phố

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Sky (1024)
độ trẻ con của bạn I_vote_lcapđộ trẻ con của bạn I_voting_barđộ trẻ con của bạn I_vote_rcap 
Blue (632)
độ trẻ con của bạn I_vote_lcapđộ trẻ con của bạn I_voting_barđộ trẻ con của bạn I_vote_rcap 
pinpin_1910 (567)
Kagamine_Rin (521)
Akane Misaki (425)
Blue Ocean (345)
iceprincess_tsubasa (104)
Angel Sakura Cullen (96)
Jaja (93)
lão già (68)
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Nhà spam số 2 Blue Ocean Thu Feb 11, 2016 1:22 pm
Bạn làm gì 100 năm trước Hatsune Miku Sat May 25, 2013 9:02 pm
độ trẻ con của bạn nanami_98 Tue May 21, 2013 8:55 am
Khi 12 sao nữ diễn kịch Công chúa ngủ trong rừng nanami_98 Tue May 21, 2013 8:47 am
mặt trăng& Bạn peboo Sun Apr 21, 2013 8:38 pm
Cảm nhận về truyện của clamp peboo Sun Apr 21, 2013 8:16 pm
Tên kiếp sau của bạn peboo Wed Apr 17, 2013 9:45 pm
Bàn đăng kí chức vụ Baby_chan Sat Nov 03, 2012 6:15 pm
Tuyển mod đợt 1 cho forum Baby_chan Sat Nov 03, 2012 5:47 pm
Nơi đăng kí nhóm Baby_chan Sat Nov 03, 2012 2:13 pm
Đóng góp box cho forum Blue Sat Aug 11, 2012 12:51 pm
Nick yahoo nói gì về bạn ? hongha_camau. Wed Jul 25, 2012 4:11 pm
sức mạnh tiềm ẩn của bạn Sherry Sakura Sun Jun 24, 2012 8:43 pm
Trắc nghiệm vui Sherry Sakura Sun Jun 24, 2012 8:39 pm
[Hoàng đạo] Lời cầu nguyện và 12 cung Hoàng đạo Sherry Sakura Sun Jun 24, 2012 8:29 pm
Bảng chú ý
Phần thưởng dành cho new members - Nơi đăng kí nhóm - Rank của 4rum - Bàn đăng kí chức vụ - Hỗ trợ money - Quy định 4rum - EXP 4rum - SPECIAL SHOP
Chatbox

ShoutMix chat widget
L-music
From: Blue------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- To: All member---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------- Thông điệp: ''không có gì là bất tử... tớ thầm chúc cho bạn luôn hạnh phúc và vui vẻ... chúc mọi người có một tuần học tập thật tốt và luôn vui vẻ ^^''

Share|

độ trẻ con của bạn

Tác giảThông điệp
Blue

—»President

—»President

Blue

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 2:03 pm

Câu 1: Bạn cảm thấy thế nào trong “ngày đầu tiên đi học”?

A. Lo lắm ấy ch­ứ
B. Khá là hồi hộp, muốn gặp bạn bè mới mà
C. Hehehehe! Vui phải biết đấy chứ
D.Srrrrr! Tớ quên rrồi

Câu 2: Ngày hôm ấy bạn đến trường với gương mặt…

A. hôm.... Khóc nhưng "iu" như cái bánh bao chiều
B. Cười hở mười cái răng luôn
C. Kô nhớ lắm, hình như hôm ấy rất vui vì lần đầu tiên được mặc đồng phục
D. Ràn rụ nước mắt , con * đi học đâu

Câu 3: Và bạn nghĩ gì trên quãng đường từ nhà đến trường?

A. Mọi chuyện sẽ tốt đẹp, bạn sẽ học thật giỏi
B. Bạn sẽ "cầm trịch" cả lớp cho coi
C. " Chuẩn bị bước vào địa nhục rồi kô chịu đâu...."
D. Nhớ thế nào được

Câu 4: Vào lớp mới, chẳng quen biết ai, bạn sẽ…

A. Đi quanh lớp nghịch ngợm chút
B. Đứng lên và giới thiệu về bản thân cho cả lớp
C. Bắt chuyện với đứa ngồi bên cạch
D. Ngồi im thin thít

Câu 5: Cô giáo bước vào, ấn tượng đầu tiên của bạn là…

A Mái tóc của cô
B. Vẻ ngoài của cô
C. Giọng nói của cô
D. Tính cách của cô

Câu 6: Ngày đầu tiên đi học đã phải "ôm" về 1 lượng bài tập khổng lồ, bạn làm gì để giải quyết "khó khăn" này?

A. Hehehe, ăn đã làm bài tập sau, vẫn đầy đủ là được
B. Cứ để đấy, đi chơi cái đã
C. Sẽ làm nhưng chia nhỏ bài tập ra chứ kô làm tất cả 1 lúc
D. Ngồi vào bàn và tập trung làm bài hết công sức

Câu 7: Trở lại với hiện tại nào. Bác hàng xóm nhờ bạn trông con vào tối thứ 6 (lại đúng lúc “rách ví”), nhưng hôm đó đã có hẹn đi xem phim. Bạn sẽ…

A. Vẫn đang đắn đo
B. Tất nhiên là trông trẻ rồi, cần phải lấp đầy cái ví này ngay bây giờ
C. Thuê đĩa về và rủ bạn xem cùng . Một công đôi việc, vừa xem phim vừa có $
D. Từ chối khéo,.... rạp chiếu phim "vẫy gọi" quá, đành để "ví thủng" vậy

Câu 8: Sắp đến ngày sinh nhật, bạn quyết định tổ chức một party kỷ niệm. Bạn muốn party đó sẽ như thế nào?

A. Tớ muốn có 1 party tuyệt vời ở trường để chắc rằng tớ kô bỏ lỡ những người bạn tuyệt vời
B. Tớ muốn 1 party nhỏ với vài người bạn thân nhất của mình
C. Sao cũng được, sinh nhật đến rồi lại đi, đối với tớ kô quan trọng
D. Tớ muốn 1 party thật lớn và sẽ mời tất cả bạn bè đến chung vui

Câu trả lời nè :

Đa số là A :

Bạn ấy hả, một cô/cậu nhóc cấp 1 chính hiệu. Mặc dù không còn bé bỏng gì so với lứa tuổi thực sự nhưng tính cách bạn vẫn còn trẻ con quá. Bạn trẻ con trong cả cách nghĩ và hành động của bản thân. Bạn thường làm việc mà chẳng mấy khi suy nghĩ hay bàn tính kĩ càng, mọi thứ đều bồng bột, theo tình cảm nhất thời. Bạn cần học hỏi thêm nhiều đấy. Những va chạm cuộc sống sẽ giúp bạn có thêm kinh nghiệm cho bản thân, đừng cố giấu mình trong vỏ bọc gia đình. Và cuộc sống không phải lúc nào cũng màu hồng đâu nhé, nghĩ lớn lên một chút nào!

Đa số là B :

Bạn thực sự đã bước vào “trường đời” rồi đấy. Nói cách khác, bạn đã thực sự trưởng thành. Bạn đã chín chắn và có những suy nghĩ sâu sắc về cuộc sống. Bạn có thể kết thúc những tháng ngày tò mò tìm hiểu cuộc sống xung quanh vì giờ đây bạn đã tìm được đáp án cho bản thân. Giờ bạn nên dành thời gian cho các hoạt động cũng như công việc của mình. Nhưng cũng đừng quên học hỏi thêm nữa nhé, học không bao giờ là thừa mà. Kiến thức luôn là người bạn trung thành ở bên bạn.

Đa số là C :

Hehehe… Bạn đúng là bạn, là những cô cậu nhóc tuổi me chua. Những suy nghĩ của bạn đã bắt đầu chín chắn rồi đấy. Bạn bị cuốn hút bởi những điều mới lạ và thú vị xung quanh mình. Đã đến lúc bạn phải tập đưa ra những quyết định đúng đắn và cần thiết cho bản thân. Cũng như bao bạn bè cùng lứa, hàng ngày bạn gặp không ít những tình huống dở khóc dở cười, nhưng mỗi kỷ niệm đó đều giúp bạn có thêm kinh nghiệm sống. Hãy vui lên và sống đúng với tuổi của mình, lứa tuổi đẹp nhất trong cuộc đời mỗi con người nhé!

Đa số là D :

Bạn thì khỏi phải nói oài, một nhóc tì chính hiệu. Mọi thứ với bạn dường như luôn lạ lẫm. Bạn thực sự không biết mình phải làm gì, không dám đối mặt với nhiều thứ. Bạn rất sợ thất bại nên luôn cố thu mình vào cái “vỏ ốc” “trẻ con”. Nhưng stop lại nhé, bạn cũng cần phải lớn chứ, đây là thời gian để trưởng thành mà. Cuộc sống có nhiều khó khăn, chỉ có thất bại mới giúp bạn thành công được. Bởi vậy hãy ra khỏi vỏ ốc của mình đi nhé, tự khẳng định mình đi nào!

Chữ ký của Blue

pinpin_1910

—»Senior Clerk

—»Senior Clerk

pinpin_1910

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 5:51 pm

Đa số là B :

Bạn thực sự đã bước vào “trường đời” rồi đấy. Nói cách khác, bạn đã thực sự trưởng thành. Bạn đã chín chắn và có những suy nghĩ sâu sắc về cuộc sống. Bạn có thể kết thúc những tháng ngày tò mò tìm hiểu cuộc sống xung quanh vì giờ đây bạn đã tìm được đáp án cho bản thân. Giờ bạn nên dành thời gian cho các hoạt động cũng như công việc của mình. Nhưng cũng đừng quên học hỏi thêm nữa nhé, học không bao giờ là thừa mà. Kiến thức luôn là người bạn trung thành ở bên bạn.

Yeah, ta iu cái trắc nghiệm này ghê độ trẻ con của bạn 3185009174

Chữ ký của pinpin_1910

Blue Ocean

—»Manager

—»Manager

Blue Ocean

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 6:28 pm

Trích dẫn :
Đa số là B :

Bạn thực sự đã bước vào “trường đời” rồi đấy. Nói
cách khác, bạn đã thực sự trưởng thành. Bạn đã chín chắn và có những suy
nghĩ sâu sắc về cuộc sống. Bạn có thể kết thúc những tháng ngày tò mò
tìm hiểu cuộc sống xung quanh vì giờ đây bạn đã tìm được đáp án cho bản
thân. Giờ bạn nên dành thời gian cho các hoạt động cũng như công việc
của mình. Nhưng cũng đừng quên học hỏi thêm nữa nhé, học không bao giờ
là thừa mà. Kiến thức luôn là người bạn trung thành ở bên bạn.

:)) Mềnh thấy mềnh suốt ngày học ý chứ!

Chữ ký của Blue Ocean

http://tsubasafc.go-forum.net/
Kagamine_Rin

—»Artist

—»Artist

Kagamine_Rin

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 10:28 pm

Trích dẫn :
Đa số là D :

Bạn thì khỏi phải nói oài, một nhóc tì chính hiệu. Mọi thứ với bạn dường như luôn lạ lẫm. Bạn thực sự không biết mình phải làm gì, không dám đối mặt với nhiều thứ. Bạn rất sợ thất bại nên luôn cố thu mình vào cái “vỏ ốc” “trẻ con”. Nhưng stop lại nhé, bạn cũng cần phải lớn chứ, đây là thời gian để trưởng thành mà. Cuộc sống có nhiều khó khăn, chỉ có thất bại mới giúp bạn thành công được. Bởi vậy hãy ra khỏi vỏ ốc của mình đi nhé, tự khẳng định mình đi nào

Sặc

Chữ ký của Kagamine_Rin

http://amfc.forumvi.com/
iceprincess_tsubasa

—†he Last—

—†he Last—

iceprincess_tsubasa

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 1:23 pm

Đa số là C :

Hehehe… Bạn đúng là bạn, là những cô cậu nhóc tuổi me chua. Những suy nghĩ của bạn đã bắt đầu chín chắn rồi đấy. Bạn bị cuốn hút bởi những điều mới lạ và thú vị xung quanh mình. Đã đến lúc bạn phải tập đưa ra những quyết định đúng đắn và cần thiết cho bản thân. Cũng như bao bạn bè cùng lứa, hàng ngày bạn gặp không ít những tình huống dở khóc dở cười, nhưng mỗi kỷ niệm đó đều giúp bạn có thêm kinh nghiệm sống. Hãy vui lên và sống đúng với tuổi của mình, lứa tuổi đẹp nhất trong cuộc đời mỗi con người nhé!

hihi thích wa thế là vừa rùi

Chữ ký của iceprincess_tsubasa

http://m30_xjnh_kjtty_99@yahoo.com
Fliedera Lila

—(¯Tomoeda's—Student¯)—

—(¯Tomoeda's—Student¯)—

Fliedera Lila

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 1:59 pm

Trích dẫn :
Đa số là C :

~> ôi ~~~~

Chữ ký của Fliedera Lila

torein2

—(¯Tomoeda's—Student¯)—

—(¯Tomoeda's—Student¯)—

torein2

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeThu Feb 02, 2012 1:44 pm

Đa số là B :

của em đó ...

Chữ ký của torein2

Zan

……—»Vïsï†or

……—»Vïsï†or

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeThu Feb 09, 2012 9:07 am

Chữ ký của Zan

Gumiho

—(¯Tomoeda's—Student¯)—

—(¯Tomoeda's—Student¯)—

Gumiho

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeSun Apr 22, 2012 5:17 pm

Đa số là B :

chẹp chẹp, sai bét

Chữ ký của Gumiho

Sherry Sakura

—»Manager

—»Manager

Sherry Sakura

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeSun Jun 24, 2012 8:34 pm

Trích dẫn :
Hehehe… Bạn đúng là bạn, là những cô cậu nhóc tuổi me chua. Những suy
nghĩ của bạn đã bắt đầu chín chắn rồi đấy. Bạn bị cuốn hút bởi những
điều mới lạ và thú vị xung quanh mình. Đã đến lúc bạn phải tập đưa ra
những quyết định đúng đắn và cần thiết cho bản thân. Cũng như bao bạn bè
cùng lứa, hàng ngày bạn gặp không ít những tình huống dở khóc dở cười,
nhưng mỗi kỷ niệm đó đều giúp bạn có thêm kinh nghiệm sống. Hãy vui lên
và sống đúng với tuổi của mình, lứa tuổi đẹp nhất trong cuộc đời mỗi con
người nhé!

Chữ ký của Sherry Sakura

http://sakurafanland.lovelyforum.net
nanami_98

……—»Vïsï†or

……—»Vïsï†or

nanami_98

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitimeTue May 21, 2013 8:55 am

Đa số là B :

Bạn thực sự đã bước vào “trường đời” rồi đấy. Nói cách khác, bạn đã thực sự trưởng thành. Bạn đã chín chắn và có những suy nghĩ sâu sắc về cuộc sống. Bạn có thể kết thúc những tháng ngày tò mò tìm hiểu cuộc sống xung quanh vì giờ đây bạn đã tìm được đáp án cho bản thân. Giờ bạn nên dành thời gian cho các hoạt động cũng như công việc của mình. Nhưng cũng đừng quên học hỏi

Chữ ký của nanami_98

Sponsored content

độ trẻ con của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: độ trẻ con của bạn độ trẻ con của bạn I_icon_minitime

Chữ ký của Sponsored content

độ trẻ con của bạn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài